பதிவிறக்கு
வளங்கள்
எங்கள் LED ஃப்ளட் லைட்டுகள், தூசி மற்றும் நீரிலிருந்து முழுமையான பாதுகாப்பை உறுதிசெய்யும் IP65 தரமதிப்பீடு பெற்றுள்ளன, இதனால் அவை வெளிப்புறப் பயன்பாட்டிற்கு மிகவும் ஏற்றவை. மழை, பனி அல்லது கடுமையான வெப்பநிலை என எதுவாக இருந்தாலும், இந்த ஃப்ளட் லைட் எந்தவொரு வானிலை சவாலையும் தாங்கும் வகையில் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. அதன் உயர்தரக் கட்டமைப்பு மற்றும் பிரீமியம் பொருட்களால், இது நீண்ட கால நீடித்துழைப்பை வழங்குவதோடு, அதன் வாழ்நாள் முழுவதும் நம்பகமான செயல்திறனையும் உறுதி செய்கிறது.
எங்கள் LED ஃபிளட்லைட்டுகள் வானிலையைத் தாங்குவது மட்டுமல்லாமல், மிகச் சிறந்த ஆற்றல் சிக்கனத்தையும் கொண்டுள்ளன. மேம்பட்ட LED தொழில்நுட்பத்துடன் வருவதால், பாரம்பரிய விளக்கு அமைப்புகளுடன் ஒப்பிடும்போது இதன் மின் நுகர்வு கணிசமாகக் குறைக்கப்படுகிறது. இது உங்கள் மின் கட்டணத்தைக் குறைப்பது மட்டுமல்லாமல், மேலும் நிலையான மற்றும் சுற்றுச்சூழலுக்கு உகந்த சூழலுக்கும் பங்களிக்கிறது.
எங்கள் LED ஃபிளட்லைட்டுகளின் மற்றொரு சிறப்பான அம்சம், அவற்றின் பிரகாசமான மற்றும் ஒருமுகப்படுத்தப்பட்ட ஒளியூட்டமாகும். அதன் அகன்ற ஒளிக்கற்றை கோணம் மற்றும் அதிக லூமன் வெளியீட்டின் மூலம், இது பெரிய பரப்புகளில் சீரான மற்றும் சமமான ஒளியூட்டத்தை வழங்குகிறது. இதனால், வாகன நிறுத்துமிடங்கள், விளையாட்டு அரங்கங்கள் அல்லது கட்டுமானத் தளங்கள் போன்ற பெரிய வெளிப்புற இடங்களுக்கு ஒளியூட்ட இது மிகவும் ஏற்றதாக அமைகிறது.
மேலும், எங்கள் LED ஃப்ளட் லைட்டுகளை நிறுவுவது மிகவும் எளிதானது மற்றும் அவற்றுக்குக் குறைந்தபட்ச பராமரிப்பே தேவைப்படுகிறது. அதன் சரிசெய்யக்கூடிய ஸ்டாண்ட், நெகிழ்வான நிலைப்படுத்தலை அனுமதித்து, உகந்த ஒளி திசையையும் பரவலையும் உறுதி செய்கிறது. கூடுதலாக, ஒருங்கிணைந்த குளிரூட்டும் அமைப்பு வெப்பத்தைத் திறம்பட வெளியேற்றி, அதிக வெப்பமாவதைத் தடுத்து, விளக்கின் ஆயுளை நீட்டிக்கிறது.
| மேக்ஸ் பவர் | 50W/100W/150W/200W |
| அளவு | 240*284*45மிமீ/320*364*55மிமீ/370*410*55மிமீ/455*410*55மிமீ |
| வடமேற்கு | 2.35 கிலோ/4.8 கிலோ/6 கிலோ/7.1 கிலோ |
| எல்இடி டிரைவர் | மீன்வெல்/பிலிப்ஸ்/ஆர்டினரி பிராண்ட் |
| எல்இடி சிப் | லுமிலெட்ஸ்/பிரிட்ஜ்லக்ஸ்/எப்ரிஸ்டார்/க்ரீ |
| பொருள் | வார்ப்பு அலுமினியம் |
| ஒளி ஒளிரும் திறன் | >100 lm/W |
| சீரான தன்மை | >0.8 |
| LED ஒளி செயல்திறன் | >90% |
| வண்ண வெப்பநிலை | 3000-6500K |
| வண்ண ரெண்டரிங் குறியீடு | Ra>80 |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | AC100-305V |
| சக்தி காரணி | >0.95 |
| பணிச்சூழல் | -60℃~70℃ |
| IP மதிப்பீடு | IP65 |
| பணி வாழ்க்கை | >50000 மணிநேரம் |