பதிவிறக்கு
வளங்கள்
| TXGL-103 | |||||
| மாதிரி | L(மிமீ) | W(மிமீ) | H(மிமீ) | ⌀(மிமீ) | எடை (கிலோ) |
| 103 | 481 | 481 | 471 | 60 | 7 |
| மாதிரி எண் | TXGL-103 |
| சிப் பிராண்ட் | லுமிலெட்ஸ்/பிரிட்ஜ்லக்ஸ் |
| டிரைவர் பிராண்ட் | பிலிப்ஸ்/மீன்வெல் |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 100-305V AC |
| ஒளி செயல்திறன் | 160lm/W |
| வண்ண வெப்பநிலை | 3000-6500K |
| சக்தி காரணி | >0.95 |
| சிஆர்ஐ | >ரா80 |
| பொருள் | வார்ப்பு அலுமினிய உறை |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | ஐபி66 |
| வேலை வெப்பநிலை | -25 °C முதல் +55 °C வரை |
| சான்றிதழ்கள் | சிஇ, ரோஎச்எஸ் |
| ஆயுட்காலம் | >50000 மணிநேரம் |
| உத்தரவாதம் | 5 ஆண்டுகள் |
நிகழ்ச்சி நடைபெறும் இடத்தின் விளக்குகளுக்கான அடிப்படை ஒளிர்வுத் தேவைகளுடன், ஒளிர்வுச் சீர்மை, ஒளி மூலத்தின் வண்ணத் தோற்றம், வண்ண வெப்பநிலைத் தேவைகள் மற்றும் கண் கூச்சம் போன்ற பிற தேவைகளும் விளக்குகளின் தரத்தை அளவிடுவதற்கான முக்கியமான குறிகாட்டிகளாகும். உயர்தரமான நிகழ்ச்சி நடைபெறும் இடத்தின் விளக்குகள், ஓட்டுநர்களுக்கும் பாதசாரிகளுக்கும் ஒரு நிம்மதியான மற்றும் சிறந்த காட்சிச் சூழலை உருவாக்க முடியும்.
1. வழக்கமான தெருவிளக்கு முறையைப் பின்பற்றி, விளக்குக் கம்பத்தில் ஒற்றைத் தலை அல்லது மேல் தலை கொண்ட LED தெருவிளக்குகள் பொருத்தப்படும். தெருவிளக்குக் கம்பத்தின் உயரம் 6 மீட்டர் முதல் 8 மீட்டர் வரையிலும், நிறுவும் தூரம் சுமார் 20 மீட்டர் முதல் 25 மீட்டர் வரையிலும் இருக்கும். மேலும், உச்சியில் உள்ள LED தெருவிளக்குகளின் திறன் 60W-120W ஆக இருக்கும்.
2. உயரமான கம்ப விளக்கு முறை பின்பற்றப்படுகிறது, இது தேவையற்ற வயரிங் மற்றும் நிறுவப்படும் விளக்குகளின் எண்ணிக்கையைக் குறைக்கிறது. கம்ப விளக்கின் நன்மை என்னவென்றால், அதன் ஒளி வீச்சு பரந்தது மற்றும் பராமரிப்பு எளிமையானது; விளக்குக் கம்பத்தின் உயரம் 20 மீட்டர் முதல் 25 மீட்டர் வரை இருக்கும்; உச்சியில் நிறுவப்படும் LED ஃபிளட்லைட்டுகளின் எண்ணிக்கை: 10 தொகுப்புகள் - 15 தொகுப்புகள்; LED ஃபிளட்லைட் திறன்: 200W-300W.
1. நுழைவு மற்றும் வெளியேற்றம்
ஊழியர்களுக்கும் ஓட்டுநருக்கும் இடையிலான தகவல் தொடர்பை எளிதாக்குவதற்காக, வாகன நிறுத்துமிடத்தின் நுழைவாயிலிலும் வெளியேறும் வழியிலும் சான்றிதழ், கட்டணம் ஆகியவற்றைச் சரிபார்த்து, ஓட்டுநரின் முகத்தை அடையாளம் காண வேண்டும்; ஓட்டுநரின் பாதுகாப்பான ஓட்டுதலை உறுதி செய்வதற்காக, நுழைவாயில் மற்றும் வெளியேறும் வழியின் இருபுறமும் உள்ள தடுப்புகள், வசதிகள் மற்றும் தரைப்பகுதியில் அதற்கேற்ற ஒளி அமைப்பு இருக்க வேண்டும். எனவே, இங்கு, வாகன நிறுத்துமிடத்தின் விளக்குகள் முறையாக வலுப்படுத்தப்பட்டு, இந்தச் செயல்பாடுகளுக்குத் தேவையான இலக்கு ஒளி அமைப்பை வழங்க வேண்டும். GB 50582-2010 சட்டத்தின்படி, வாகன நிறுத்துமிடத்தின் நுழைவாயில் மற்றும் சுங்கச்சாவடி அலுவலகத்தில் உள்ள ஒளியூட்டம் 50lx-க்குக் குறைவாக இருக்கக்கூடாது.
2. அடையாளங்களும் குறியீடுகளும்
வாகன நிறுத்துமிடத்தில் உள்ள அறிவிப்புப் பலகைகள் தெளிவாகத் தெரிய வேண்டுமென்றால் ஒளிரூட்டப்பட வேண்டும். எனவே, நிகழ்விடத்தின் ஒளியமைப்பை அமைக்கும்போது, அந்த அறிவிப்புப் பலகைகளின் ஒளியமைப்பையும் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். இரண்டாவதாக, தரையில் உள்ள குறியீடுகளைப் பொறுத்தவரை, நிகழ்விடத்தின் ஒளியமைப்பை அமைக்கும்போது, அனைத்துக் குறியீடுகளும் தெளிவாகத் தெரியும்படி பார்த்துக்கொள்ள வேண்டும்.
3. வாகன நிறுத்துமிடம்
வாகன நிறுத்துமிடத்தின் ஒளி அமைப்புத் தேவைகளுக்காக, தரை அடையாளங்கள், தரைப் பூட்டுகள் மற்றும் தனிமைப்படுத்தும் தடுப்புகள் ஆகியவை தெளிவாகக் காட்டப்படுவதை உறுதி செய்வது அவசியம். இதன் மூலம், வாகன நிறுத்துமிடத்திற்குள் நுழையும்போது, போதிய வெளிச்சமின்மையால் ஓட்டுநர் தரையில் உள்ள தடைகளில் மோத மாட்டார். வாகனம் அதன் இடத்தில் நிறுத்தப்பட்ட பிறகு, மற்ற ஓட்டுநர்கள் எளிதில் அடையாளம் காணவும், வாகனம் உள்ளே வருவதற்கும் வெளியே செல்வதற்கும் வசதியாக, அதன் வெளிப்புறத் தோற்றம் அந்த இடத்திற்குரிய பொருத்தமான ஒளி அமைப்பின் மூலம் காட்டப்பட வேண்டும்.
4. பாதசாரி பாதை
பாதசாரிகள் தங்கள் வாகனங்களில் இருந்து ஏறும்போதோ அல்லது இறங்கும்போதோ, அங்கு ஒரு நடைபாதைப் பகுதி இருக்கும். இந்தச் சாலைப் பகுதியின் விளக்கு அமைப்பானது, சாதாரண பாதசாரிச் சாலைகளைப் போலவே கருதப்பட வேண்டும், மேலும் பொருத்தமான தரை விளக்குகளும் செங்குத்து விளக்குகளும் வழங்கப்பட வேண்டும். இந்த வளாகத்தில் பாதசாரிப் பாதையும் சாலையும் கலந்திருந்தால், அது சாலையின் தரத்திற்கேற்ப கருதப்பட வேண்டும்.
5. சுற்றுச்சூழல்
பாதுகாப்பு மற்றும் திசை கண்டறிதலுக்காக, வாகன நிறுத்துமிடத்தின் சூழலில் குறிப்பிட்ட அளவு ஒளி அமைப்பு இருக்க வேண்டும். வாகன நிறுத்துமிட விளக்குகளை முறைப்படுத்துவதன் மூலம் மேற்கண்ட சிக்கல்களை மேம்படுத்தலாம். வாகன நிறுத்துமிடத்தைச் சுற்றித் தொடர்ச்சியான விளக்குக் கம்பங்களை வரிசையாக அமைப்பதன் மூலம், அது ஒரு காட்சித் தடையாகச் செயல்பட்டு, வாகன நிறுத்துமிடத்தின் உள்ளேயும் வெளியேயும் ஒரு தனிமைப்படுத்தும் விளைவை ஏற்படுத்தும்.