பதிவிறக்கு
வளங்கள்
| TXGL-SKY2 | |||||
| மாதிரி | L(மிமீ) | W(மிமீ) | H(மிமீ) | ⌀(மிமீ) | எடை (கிலோ) |
| 2 | 480 | 480 | 618 | 76 | 8 |
| மாதிரி எண் | TXGL-SKY2 |
| சிப் பிராண்ட் | லுமிலெட்ஸ்/பிரிட்ஜ்லக்ஸ் |
| டிரைவர் பிராண்ட் | பிலிப்ஸ்/மீன்வெல் |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | AC 165-265V |
| ஒளி செயல்திறன் | 160lm/W |
| வண்ண வெப்பநிலை | 2700-5500K |
| சக்தி காரணி | >0.95 |
| சிஆர்ஐ | >ரா80 |
| பொருள் | வார்ப்பு அலுமினிய உறை |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP65, IK09 |
| வேலை வெப்பநிலை | -25 °C முதல் +55 °C வரை |
| சான்றிதழ்கள் | BV, CCC, CE, CQC, ROHS, Saa, SASO |
| ஆயுட்காலம் | >50000 மணிநேரம் |
| உத்தரவாதம் | 5 ஆண்டுகள் |
1. பூங்கா விளக்குகளின் நிறுவல் உயரத்திற்கு ஏற்ப பொருத்தமான ஒருங்கிணைந்த ஏணி தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும். ஒருங்கிணைந்த ஏணியின் மேற்பகுதி உறுதியாக இணைக்கப்பட வேண்டும், மேலும் போதுமான வலிமையுள்ள ஒரு இழுப்புக் கயிறு, ஒருங்கிணைந்த ஏணியின் அடிப்பகுதியிலிருந்து 40 செ.மீ முதல் 60 செ.மீ தூரத்தில் நிறுவப்பட வேண்டும். ஒருங்கிணைந்த ஏணியின் மேல் தளத்தில் வேலை செய்ய அனுமதி இல்லை. உயரமான ஏணியிலிருந்து கருவிகளையும் கருவிப் பட்டைகளையும் மேலும் கீழும் வீசுவது கண்டிப்பாகத் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.
2. கையடக்க மின் கருவிகளின் உறை, கைப்பிடி, மின்சுமைக் கம்பி, பிளக், சுவிட்ச் போன்றவை சேதமடையாமல் இருக்க வேண்டும். பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு, மின்சுமை இல்லாத நிலையில் ஒரு சோதனை செய்து சரிபார்க்க வேண்டும், மேலும் அது சாதாரணமாக இயங்கிய பின்னரே பயன்படுத்த முடியும்.
3. கையடக்க மின் கருவியைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன், மின் கருவி சுவிட்ச் பெட்டியில் உள்ள தனிமைப்படுத்தும் சுவிட்ச், குறுக்குச் சுற்றுப் பாதுகாப்பு, மிகைப்பளுப் பாதுகாப்பு மற்றும் கசிவுப் பாதுகாப்பான் ஆகியவற்றை கவனமாகச் சரிபார்க்கவும். சுவிட்ச் பெட்டி சரிபார்க்கப்பட்டு, தகுதி பெற்ற பின்னரே கையடக்க மின் கருவியைப் பயன்படுத்த முடியும்.
4. திறந்த வெளியில் அல்லது ஈரப்பதமான சூழலில் கட்டுமானம் மேற்கொள்ளும்போது, ஐசோலேஷன் டிரான்ஸ்ஃபார்மர்களுடன் கூடிய இரண்டாம் வகுப்பு கையடக்க மின் கருவிகளைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்படுகிறது. இரண்டாம் வகுப்பு கையடக்க மின் கருவிகள் பயன்படுத்தப்பட்டால், நீர் தெறிப்புத் தடுப்புக் கசிவுப் பாதுகாப்பான் ஒன்றை நிறுவ வேண்டும். ஐசோலேஷன் டிரான்ஸ்ஃபார்மர் அல்லது கசிவுப் பாதுகாப்பானை ஒரு குறுகிய இடத்தில் நிறுவவும். வெளிப்புற இடத்தில், சிறப்பு கவனம் செலுத்தி அமைக்கவும்.
5. கையடக்க மின் கருவியின் மின்சுமை வடமானது, இணைப்புகளற்ற, வானிலை மாற்றங்களைத் தாங்கக்கூடிய, ரப்பர் உறையிடப்பட்ட, செப்பு உள்ளகம் கொண்ட ஒரு நெகிழ்வான கேபிளாக இருக்க வேண்டும்.
1. பூங்கா விளக்குகளைப் பொருத்தி நிறுவும்போது எஞ்சியிருக்கும் கம்பி முனைகளையும் காப்பு அடுக்குகளையும் எங்கும் வீசி எறியக் கூடாது; மாறாக, அவற்றை வகை வாரியாகச் சேகரித்து, அதற்கென ஒதுக்கப்பட்ட இடங்களில் வைக்க வேண்டும்.
2. பூங்கா விளக்குகளின் பேக்கேஜிங் டேப், மின்விளக்குகள் மற்றும் ஒளிக்குழாய்களின் சுற்றும் காகிதம் போன்றவற்றை எங்கும் வீசக்கூடாது. அவற்றை வகை வாரியாகச் சேகரித்து, அதற்கென ஒதுக்கப்பட்ட இடங்களில் வைக்க வேண்டும்.
3. பூங்கா விளக்குகளைப் பொருத்தும் போது விழும் கட்டுமானச் சாம்பலை உரிய நேரத்தில் சுத்தம் செய்ய வேண்டும்.
4. எரிந்துபோன பல்புகள் மற்றும் ட்யூப்களை எங்கும் வீசக்கூடாது. அவற்றை வகை வாரியாகச் சேகரித்து, ஒருங்கிணைந்த முறையில் அப்புறப்படுத்துவதற்காக நியமிக்கப்பட்ட பொறுப்பாளரிடம் ஒப்படைக்க வேண்டும்.
(1) ஒவ்வொரு தொகுதி நீர்ப்புகா தெரு விளக்குகளின் கடத்தும் பகுதியின் தரைக்கான மின்காப்பு எதிர்ப்பு 2MΩ ஐ விட அதிகமாக உள்ளது.
(2) தூண் வகை தெரு விளக்குகள், தரையில் பொருத்தப்படும் தெரு விளக்குகள் மற்றும் சிறப்பு தோட்டக்கலை விளக்குகள் போன்ற விளக்குகள் அடித்தளத்தில் உறுதியாக பொருத்தப்பட்டுள்ளன, மேலும் நங்கூர போல்ட்கள் மற்றும் மூடிகள் முழுமையாக உள்ளன. நீர்ப்புகா தெரு விளக்கின் சந்திப்பு பெட்டி அல்லது உருகி, பெட்டி மூடியின் நீர்ப்புகா கேஸ்கெட் ஆகியவை முழுமையாக உள்ளன.
(3) உலோகத் தூண்கள் மற்றும் விளக்குகள், வெளிப்படும் கடத்தி புவி இணைப்பு (PE) அல்லது புவி இணைப்பு (PEN) ஆகியவற்றிற்கு அருகில் நம்பகத்தன்மையுடன் இருக்கலாம், புவி இணைப்புப் பாதை ஒரு ஒற்றை முதன்மைக் கோடாக வழங்கப்படுகிறது, மேலும் முதன்மைக் கோடு முற்றத்து விளக்குகளை ஒட்டி ஒரு வளைய வலையமைப்பில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் புவி இணைப்புச் சாதனத்தின் வெளிவழிக் கோட்டுடன் இணைக்க குறைந்தது 2 இடங்கள் உள்ளன. முதன்மைக் கோட்டிலிருந்து எடுக்கப்பட்ட கிளைக் கோடு, உலோக விளக்குக் கம்பம் மற்றும் விளக்கின் புவி இணைப்பு முனையத்துடன் இணைக்கப்பட்டு, குறிக்கப்படுகிறது.