பதிவிறக்கு
வளங்கள்
| TXGL-C | |||||
| மாதிரி | L(மிமீ) | W(மிமீ) | H(மிமீ) | ⌀(மிமீ) | எடை (கிலோ) |
| C | 500 | 500 | 470 | 76~89 | 8.4 |
| மாதிரி எண் | TXGL-C |
| சிப் பிராண்ட் | லுமிலெட்ஸ்/பிரிட்ஜ்லக்ஸ் |
| டிரைவர் பிராண்ட் | பிலிப்ஸ்/மீன்வெல் |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | AC90~305V, 50~60hz/DC12V/24V |
| ஒளி செயல்திறன் | 160lm/W |
| வண்ண வெப்பநிலை | 3000-6500K |
| சக்தி காரணி | >0.95 |
| சிஆர்ஐ | >ரா80 |
| பொருள் | வார்ப்பு அலுமினிய உறை |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP66, IK09 |
| வேலை வெப்பநிலை | -25 °C முதல் +55 °C வரை |
| சான்றிதழ்கள் | சிஇ, ஆர்ஓஎச்எஸ் |
| ஆயுட்காலம் | >50000 மணிநேரம் |
| உத்தரவாதம்: | 5 ஆண்டுகள் |
1. நீண்ட ஆயுள்
சாதாரண ஒளிரும் விளக்குகளின் ஆயுட்காலம் 1,000 மணிநேரம் மட்டுமே, மேலும் சாதாரண ஆற்றல் சேமிப்பு விளக்குகளின் ஆயுட்காலம் 8,000 மணிநேரம் மட்டுமே. ஆனால், எங்கள் LED தோட்ட விளக்கு, ஒளியை உமிழ குறைக்கடத்தி சில்லுகளைப் பயன்படுத்துகிறது; இதில் இழை இல்லை, கண்ணாடிக் குமிழ்கள் இல்லை, அதிர்வுக்கு அஞ்சாது, எளிதில் உடையாது, மேலும் இதன் ஆயுட்காலம் 50,000 மணிநேரம் வரை நீடிக்கும்.
2. ஆரோக்கியமான ஒளி
சாதாரண ஒளியில் புற ஊதா மற்றும் அகச்சிவப்பு கதிர்கள் உள்ளன. எல்இடி தோட்ட விளக்கில் புற ஊதா மற்றும் அகச்சிவப்பு கதிர்கள் இல்லை, மேலும் அது கதிர்வீச்சை உருவாக்குவதில்லை.
3. பசுமை மற்றும் சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு
சாதாரண விளக்குகளில் பாதரசம் மற்றும் ஈயம் போன்ற தனிமங்கள் உள்ளன, மேலும் ஆற்றல் சேமிப்பு விளக்குகளில் உள்ள மின்னணு பேலஸ்ட்கள் மின்காந்த குறுக்கீட்டை உருவாக்கும். எல்இடி தோட்ட விளக்கில் பாதரசம் மற்றும் செனான் போன்ற தீங்கு விளைவிக்கும் தனிமங்கள் இல்லை, இது மறுசுழற்சி மற்றும் பயன்பாட்டிற்கு உகந்தது, மேலும் இது மின்காந்த குறுக்கீட்டை உருவாக்காது.
4. கண் பார்வையைப் பாதுகாக்கவும்
சாதாரண விளக்குகள் ஏசி மின்சாரத்தில் இயங்குவதால், தவிர்க்க முடியாமல் ஸ்ட்ரோப் ஒளி உருவாகும். எல்இடி தோட்ட விளக்குகள் டிசி மின்சாரத்தில் இயங்குவதால், சிமிட்டல் ஏற்படாது.
5. அழகான அலங்காரம்
பகல் நேரத்தில், எல்இடி தோட்ட விளக்கு நகரக் காட்சியை அழகுபடுத்தும்; இரவு நேரத்தில், அந்த எல்இடி தோட்ட விளக்கு தேவையான வெளிச்சத்தையும் வாழ்க்கை வசதியையும் வழங்குவதோடு, குடியிருப்பாளர்களின் பாதுகாப்பு உணர்வையும் அதிகரிக்கும். அதுமட்டுமின்றி, நகரத்தின் சிறப்பம்சங்களை எடுத்துக்காட்டி ஒரு பிரகாசமான தோற்றத்தையும் அளிக்கும்.
1. எல்இடி தோட்ட விளக்கை நிறுவும் செயல்பாட்டின் போது, உண்மையான சூழ்நிலையின் அடிப்படையில் ஒரு விரிவான ஆய்வை நாம் மேற்கொள்ள வேண்டும். பொதுவாக, எல்இடி தோட்ட விளக்கு நிறுவப்படும்போது, விளக்குக் கம்பத்தின் திறன் இரண்டு மில்லிவாட்டுகளுக்கு மேல் இருக்கக்கூடாது என்பதே அந்த விளக்கு முழுவதற்குமான தொழில்துறை விதிமுறையாகும்.
2. LED தோட்ட விளக்கை நிறுவும்போது, அனைவரும் மிகுந்த ஒழுங்குமுறையுடன் இருப்பதும், அனைத்து விஷயங்களிலும் கவனம் செலுத்துவதும் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. நகரத்தின் தெருக்களிலும் சந்துகளிலும், வெவ்வேறு உபகரணங்களைக் கொண்ட பலவிதமான தொழில்துறை விளக்கு சாதனங்களைக் காணலாம். நகரத்தின் இரவு நேரக் காட்சியில் நீங்கள் கவனம் செலுத்த வேண்டும். சூரிய ஒளி விளக்கு சாதனங்களைப் பொறுத்தவரை, அவை மேலும் தரப்படுத்தப்பட்ட நிறுவல் விதிமுறைகளைக் கொண்டுள்ளதா என்று பார்க்கவும்; குறிப்பாக, அவை உயரமான இடங்களில் நிறுவப்பட்டால், அது முற்றிலும் பாதுகாப்பானதாக இருக்க வேண்டும்.
எல்இடி தோட்ட விளக்குகளை நிறுவும் செயல்பாட்டின் போது, அவற்றுக்குச் சிறப்புச் செயல்பாடுகள் உள்ளனவா என்பதையும், நகர்ப்புற சூரிய ஒளி நிலப்பரப்புகளின் ஒளி மூலமாக அவற்றைப் பயன்படுத்த முடியுமா என்பதையும் சரிபார்ப்பது அவசியம். அந்த விளக்குகள் மற்றும் கைவிளக்குகள், தற்போதுள்ள தயாரிப்புகளை விட அதிக நன்மைகளைக் கொண்டிருக்க வேண்டும். அப்போதுதான் அவற்றை குறிப்பிட்ட இடைவெளிகளில் இயக்க முடியும், மேலும் அவை ஆற்றல் சேமிப்பு விளைவை ஏற்படுத்தி, காற்று மற்றும் வெயிலிலிருந்து திறம்படப் பாதுகாக்க முடியும். அனைத்து இயக்கச் செயல்பாடுகளும் நிலையானதாக இருக்க வேண்டும். உள் பாகங்கள் அல்லது நீடித்து உழைக்கும் தன்மையைப் பொறுத்தவரை, அவை அன்றாடத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்கின்றனவா என்பதையும் அனைவரும் உறுதி செய்ய வேண்டும்.