பதிவிறக்கு
வளங்கள்
| TX ஜிஎல்-பி | |||||
| மாதிரி | L(மிமீ) | W(மிமீ) | H(மிமீ) | ⌀(மிமீ) | எடை (கிலோ) |
| B | 500 | 500 | 479 | 76~89 | 9 |
| மாதிரி எண் | TX ஜிஎல்-பி |
| பொருள் | வார்ப்பு அலுமினிய உறை |
| பேட்டரி வகை | லித்தியம் பேட்டரி |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | AC90~305V, 50~60hz/DC12V/24V |
| ஒளி செயல்திறன் | 160lm/W |
| வண்ண வெப்பநிலை | 3000-6500K |
| சக்தி காரணி | >0.95 |
| சிஆர்ஐ | >ரா80 |
| சுவிட்ச் | ஆன்/ஆஃப் |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP66,IK09 |
| வேலை வெப்பநிலை | -25 °C முதல் +55 °C வரை |
| உத்தரவாதம் | 5 ஆண்டுகள் |
உங்கள் வெளிப்புற இடத்திற்கு ஒரு கச்சிதமான தேர்வாக, ஒரு நேர்த்தியான அலுமினிய தோட்ட விளக்கை அறிமுகப்படுத்துகிறோம். இதன் சமகால வடிவமைப்பு மற்றும் உறுதியான கட்டமைப்புடன், இந்த விளக்கு எந்தவொரு கொல்லைப்புறம், உள்முற்றம் அல்லது தோட்டத்தின் சூழலையும் பயன்பாட்டையும் நிச்சயம் மேம்படுத்தும்.
உயர்தர அலுமினியத்தால் செய்யப்பட்ட இந்த LED தோட்ட விளக்கு, நீடித்து உழைக்கக்கூடியது, வானிலை மற்றும் அரிப்பைத் தாங்கக்கூடியது, மேலும் வெளிப்புற விளக்குகளுக்கு மிகவும் ஏற்றது. இதன் கவர்ச்சிகரமான வடிவமைப்பானது, மெல்லிய உருளை வடிவ உடலுடன், மென்மையான மற்றும் பரவலான ஒளியை வழங்கும் உறைந்த கண்ணாடி நிழலால் பூர்த்தி செய்யப்பட்டு, எந்தவொரு சூழலுக்கும் ஒரு இதமான மற்றும் வரவேற்கத்தக்க தொடுதலை சேர்க்கிறது.
எளிதாக நிறுவக்கூடிய இந்தத் தோட்ட விளக்கு, பொருத்துவதற்கான பாகங்களுடன் வருகிறது மற்றும் வழக்கமான வெளிப்புற மின் பெட்டிகளுடன் இணக்கமானது, இது சிரமமற்ற நிறுவலை உறுதி செய்கிறது. மேலும், இது பல்வேறு வகையான பல்புகளைப் பொருத்தக்கூடிய ஒரு வழக்கமான சாக்கெட்டைக் கொண்டுள்ளது, இது உங்கள் வெளிப்புற இடத்திற்குப் பொருத்தமான விளக்கைத் தேர்ந்தெடுப்பதில் கூடுதல் நெகிழ்வுத்தன்மையை அளிக்கிறது.
அலுமினிய தோட்ட விளக்குகள் அழகாக இருப்பது மட்டுமல்லாமல், நடைமுறைக்கும் உகந்தவை. இவற்றை நடைபாதைகள், முற்றங்கள், தோட்டங்கள் அல்லது வேறு எந்த வெளிப்புறப் பகுதியையும் ஒளிரச் செய்யப் பயன்படுத்தலாம். இதன் நேர்த்தியான, நவீன வடிவமைப்பு எந்தவொரு வெளிப்புற அலங்காரத்துடனும் தடையின்றிப் பொருந்தி, உங்கள் வீட்டிற்கு அழகையும் பயனையும் சேர்க்கிறது.
1. நிறுவும்போதும் கொண்டு செல்லும்போதும் சேமிப்பு வலுப்படுத்தப்பட வேண்டும். முற்ற விளக்குகளின் தொகுப்புகள், முடிக்கப்பட்ட பொருட்கள் கிடங்கிற்குள் கொண்டு செல்லப்பட்டு, நேர்த்தியாகவும் நிலையாகவும் அடுக்கப்பட வேண்டும். மேற்பரப்பில் உள்ள துத்தநாகப் பூச்சு, வண்ணப்பூச்சு மற்றும் கண்ணாடி உறைக்கு சேதம் ஏற்படாதவாறு, கையாளும்போது கவனமாகக் கையாளவும். பாதுகாப்பிற்காக ஒரு சிறப்பு நபரை நியமித்து, ஒரு பொறுப்பு முறையை ஏற்படுத்தி, முடிக்கப்பட்ட பொருளின் பாதுகாப்புத் தொழில்நுட்பத்தை இயக்குபவருக்கு விளக்க வேண்டும். மேலும், சுற்றும் காகிதத்தை முன்கூட்டியே அகற்றக்கூடாது.
2. முற்றத்து விளக்கை நிறுவும்போது கட்டிடத்தின் கதவுகள், ஜன்னல்கள் மற்றும் சுவர்களுக்கு சேதம் விளைவிக்க வேண்டாம்.
3. உபகரணங்கள் மாசுபடுவதைத் தடுக்க, விளக்குகள் பொருத்தப்பட்ட பிறகு மீண்டும் பூச்சுக்கலவையைத் தெளிக்க வேண்டாம்.
4. மின்விளக்கு அமைக்கும் பணி நிறைவடைந்த பிறகு, கட்டுமானப் பணிகளால் கட்டிடங்கள் மற்றும் கட்டமைப்புகளில் ஏற்பட்ட பகுதி சேதங்கள் முழுமையாகச் சரிசெய்யப்பட வேண்டும்.