பதிவிறக்கு
வளங்கள்
தொடர்ச்சியான ஆற்றல் நுகர்வு மற்றும் அதிக பராமரிப்புச் செலவுகளைக் கொண்ட பாரம்பரிய தோட்ட விளக்குகளைப் போலல்லாமல், எங்கள் சூரிய ஆற்றல் தோட்ட விளக்குகள் முற்றிலும் சூரிய ஆற்றலால் இயங்குகின்றன. இதன் பொருள், அதிக செலவுள்ள மின்சாரக் கட்டணங்களுக்கும் சிக்கலான வயரிங் நிறுவல்களுக்கும் நீங்கள் விடை கொடுக்கலாம். சூரியனின் சக்தியைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம், எங்கள் விளக்குகள் உங்கள் பணத்தை மிச்சப்படுத்துவது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் கார்பன் தடத்தையும் குறைத்து, எதிர்கால சந்ததியினருக்காக சுற்றுச்சூழலைப் பாதுகாக்கவும் உதவுகின்றன.
எங்கள் சோலார் தோட்ட விளக்கின் முக்கிய அம்சங்களில் ஒன்று அதன் தானியங்கி சென்சார் ஆகும். இந்த சென்சார் மூலம், விளக்குகள் அந்தி நேரத்தில் தானாகவே எரியத் தொடங்கி, விடியற்காலையில் அணைந்துவிடும். இது உங்கள் தோட்டத்திற்குத் தொடர்ச்சியான, தொந்தரவில்லாத வெளிச்சத்தை வழங்குகிறது. இந்த அம்சம் வசதியை உறுதி செய்வதோடு மட்டுமல்லாமல், வெளிப்புறப் பகுதிகளில் பாதுகாப்பையும் மேம்படுத்துகிறது. உங்களிடம் நடைபாதை, உள்முற்றம் அல்லது வாகனப் பாதை எதுவாக இருந்தாலும், எங்கள் சோலார் தோட்ட விளக்குகள் இந்த இடங்களை ஒளியூட்டி, உங்களுக்கும் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுக்கும் அவற்றை மேலும் பாதுகாப்பானதாக மாற்றும்.
| தயாரிப்பு பெயர் | TXSGL-01 |
| அட்டவணை | 6V 10A |
| சூரிய பேனல் | 35W |
| லித்தியம் பேட்டரி | 3.2V 24AH |
| எல்இடி சிப்களின் அளவு | 120 துண்டுகள் |
| ஒளி மூலம் | 2835 |
| வண்ண வெப்பநிலை | 3000-6500K |
| வீட்டுவசதி பொருள் | வார்ப்பு அலுமினியம் |
| அட்டைப் பொருள் | PC |
| வீட்டு நிறம் | வாடிக்கையாளரின் தேவைக்கேற்ப |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP65 |
| பொருத்தும் விட்டம் விருப்பம் | Φ76-89மிமீ |
| சார்ஜ் நேரம் | 9-10 மணி நேரம் |
| விளக்கு நேரம் | ஒரு நாளைக்கு 6-8 மணிநேரம், 3 நாட்கள் |
| அமைப்பு உயரம் | 3-5மீ |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -25℃/+55℃ |
| அளவு | 550*550*365மிமீ |
| பொருளின் எடை | 6.2 கிலோ |
1. கே: நான் ஏன் உங்கள் நிறுவனத்தைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்?
எங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்குச் சிறந்த சேவையை வழங்குவதற்காக அர்ப்பணிக்கப்பட்ட, உயர் திறன்கொண்ட நிபுணர்கள் குழு எங்களிடம் உள்ளது. எங்களின் அனுபவமும் நிபுணத்துவமும், உங்களின் குறிப்பிட்ட தேவைகளை எங்களால் திறம்படப் பூர்த்தி செய்ய முடியும் என்பதை உறுதி செய்கின்றன.
2. கே: தனிப்பயனாக்கப்பட்ட தயாரிப்புகளை நீங்கள் ஆதரிக்கிறீர்களா?
ஒவ்வொரு வாடிக்கையாளரின் தனிப்பட்ட தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் வகையில், நாங்கள் எங்கள் சேவைகளை வடிவமைத்து, ஒரு பிரத்யேகத் தீர்வை உறுதி செய்கிறோம்.
3. கே: ஒரு ஆர்டரை முடிக்க எவ்வளவு நேரம் ஆகும்?
மாதிரி ஆர்டர்கள் 3-5 நாட்களிலும், மொத்த ஆர்டர்கள் 1-2 வாரங்களிலும் அனுப்பப்படும்.
4. கே: பொருளின் தரத்திற்கு எவ்வாறு உத்தரவாதம் அளிக்கிறீர்கள்?
எங்கள் தயாரிப்புகள் அனைத்திற்கும் மிக உயர்ந்த தரத்தைப் பேணுவதற்காக, நாங்கள் ஒரு கடுமையான தரக் கட்டுப்பாட்டு செயல்முறையைச் செயல்படுத்தியுள்ளோம். மேலும், எங்கள் பணியின் துல்லியத்தையும் நேர்த்தியையும் அதிகரித்து, குறைபாடற்ற தயாரிப்பு ஏற்பை உறுதி செய்வதற்காக, நாங்கள் அதிநவீன தொழில்நுட்பத்தையும் கருவிகளையும் பயன்படுத்துகிறோம்.