பதிவிறக்கு
வளங்கள்
| TXGL-SKY1 | |||||
| மாதிரி | L(மிமீ) | W(மிமீ) | H(மிமீ) | ⌀(மிமீ) | எடை (கிலோ) |
| 1 | 480 | 480 | 618 | 76 | 8 |
| மாதிரி எண் | TXGL-SKY1 |
| சிப் பிராண்ட் | லுமிலெட்ஸ்/பிரிட்ஜ்லக்ஸ் |
| டிரைவர் பிராண்ட் | மீன்வெல் |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | AC 165-265V |
| ஒளி செயல்திறன் | 160lm/W |
| வண்ண வெப்பநிலை | 2700-5500K |
| சக்தி காரணி | >0.95 |
| சிஆர்ஐ | >ரா80 |
| பொருள் | வார்ப்பு அலுமினிய உறை |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP65, IK09 |
| வேலை வெப்பநிலை | -25 °C முதல் +55 °C வரை |
| சான்றிதழ்கள் | BV, CCC, CE, CQC, ROHS, Saa, SASO |
| ஆயுட்காலம் | >50000 மணிநேரம் |
| உத்தரவாதம் | 5 ஆண்டுகள் |
1. விளக்குகள்
எல்இடி தோட்ட விளக்கின் மிக அடிப்படையான செயல்பாடு ஒளியூட்டுதல், போக்குவரத்துப் பாதுகாப்பை உறுதி செய்தல், போக்குவரத்துத் திறனை மேம்படுத்துதல், தனிநபர் பாதுகாப்பைப் பேணுதல் மற்றும் வசதியான சூழலை வழங்குதல் ஆகும்.
2. முற்றத்தின் இட உள்ளடக்கத்தை வளப்படுத்துங்கள்
ஒளிக்கும் இருளுக்கும் இடையிலான வேறுபாட்டின் மூலம், முற்றத்தின் விளக்குகள் குறைந்த சுற்றுப்புற பிரகாசம் கொண்ட பின்னணியில் வெளிப்படும் நிலக்காட்சியை முன்னிலைப்படுத்தி, மக்களின் கவனத்தை ஈர்க்கின்றன.
3. தோட்ட இடத்தை அலங்கரிக்கும் கலை
முற்ற விளக்கு வடிவமைப்பின் அலங்காரச் செயல்பாடு, விளக்குகளின் வடிவம் மற்றும் அமைப்பு, அத்துடன் விளக்குகளின் வரிசை மற்றும் சேர்க்கை ஆகியவற்றின் மூலம் அந்த இடத்தை அழகுபடுத்தவோ அல்லது வலுப்படுத்தவோ செய்கிறது.
4. ஒரு நல்ல சூழலை உருவாக்குங்கள்
புள்ளிகள், கோடுகள் மற்றும் பரப்புகளின் இயல்பான கலவையானது, முற்றத்தின் முப்பரிமாண அடுக்குகளை எடுத்துக்காட்டப் பயன்படுத்தப்படுகிறது, மேலும் இதமான மற்றும் அழகான சூழலை உருவாக்க ஒளிக்கலையானது அறிவியல் பூர்வமாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
எல்இடி தோட்ட விளக்கு: தோட்ட நிலக்காட்சி விளக்குகளில், சூழலுக்கு ஏற்ப பொருத்தமான ஒளி மூலத்தின் நிறத்தை நாம் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும். பொதுவாக, எல்இடி ஒளி மூலத்தின் நிற வெப்பநிலை 3000k-6500k ஆகும்; நிற வெப்பநிலை குறைவாக இருந்தால், ஒளியின் நிறம் அதிக மஞ்சள் நிறமாக இருக்கும். இதற்கு மாறாக, நிற வெப்பநிலை அதிகமாக இருந்தால், ஒளியின் நிறம் அதிக வெண்மையாக இருக்கும். உதாரணமாக, 3000K நிற வெப்பநிலை கொண்ட எல்இடி தோட்ட விளக்குகளால் உமிழப்படும் ஒளி, வெதுவெதுப்பான மஞ்சள் நிற ஒளியைச் சார்ந்தது. எனவே, ஒளி மூலத்தின் நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது, இந்தக் கோட்பாட்டின்படி நாம் ஒரு ஒளி நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம். பொதுவாக பூங்காக்கள் 3000K நிற வெப்பநிலையைப் பயன்படுத்துகின்றன, செயல்பாட்டு விளக்குகளுடன் கூடிய தோட்ட எல்இடி விளக்குகளைப் பொறுத்தவரை, நாம் பொதுவாக 5000K-க்கு மேற்பட்ட வெண்மை ஒளியைத் தேர்ந்தெடுக்கிறோம்.
1. தோட்டத்தின் பாணிக்கு ஏற்றவாறு தோட்ட விளக்குகளின் வடிவமைப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம். தேர்வு செய்வதில் குழப்பம் இருந்தால், சதுரம், செவ்வகம் மற்றும் எளிமையான கோடுகளுடன் கூடிய பல்துறை வடிவமைப்புகளைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம். நிறத்தைப் பொறுத்தவரை, பெரும்பாலும் கருப்பு, அடர் சாம்பல், வெண்கலம் ஆகியவற்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். பொதுவாக, வெள்ளை நிறத்தை குறைவாகப் பயன்படுத்தவும்.
2. தோட்ட விளக்குகளுக்கு, ஆற்றல் சேமிப்பு விளக்குகள், LED விளக்குகள், உலோக குளோரைடு விளக்குகள் மற்றும் உயர் அழுத்த சோடியம் விளக்குகள் பயன்படுத்தப்பட வேண்டும். பொதுவாக ஃபிளட்லைட்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். எளிமையாகப் புரிந்துகொண்டால், அதன் மேற்பகுதி மூடப்பட்டிருக்க வேண்டும், ஒளி வெளிப்பட்ட பிறகு, மேற்பகுதி மூடப்பட்டு, பின்னர் வெளிப்புறமாகவோ அல்லது கீழ்நோக்கியோ பிரதிபலிக்க வேண்டும். நேரடியாக மேல்நோக்கி ஒளியூட்டுவதைத் தவிர்க்கவும், ஏனெனில் அது மிகவும் கண்கூசச் செய்யும்.
3. சாலையின் அளவிற்கு ஏற்ப LED தோட்ட விளக்குகளைப் பொருத்தமாக அமைக்கவும். சாலை 6 மீட்டருக்கும் அதிகமாக இருந்தால், அவற்றை இருபுறமும் சமச்சீராகவோ அல்லது 'ஜிக்ஜாக்' வடிவத்திலோ அமைக்க வேண்டும், மேலும் விளக்குகளுக்கு இடையேயான தூரம் 15 முதல் 25 மீட்டருக்குள் இருக்க வேண்டும்.
4. எல்இடி தோட்ட விளக்கு 15 முதல் 40LX வரையிலான ஒளிச்செறிவைக் கட்டுப்படுத்துகிறது, மேலும் விளக்குக்கும் சாலையோரத்திற்கும் இடையிலான தூரம் 0.3 முதல் 0.5 மீட்டருக்குள் வைக்கப்படுகிறது.