பதிவிறக்கு
வளங்கள்
| TXGL-A | |||||
| மாதிரி | L(மிமீ) | W(மிமீ) | H(மிமீ) | ⌀(மிமீ) | எடை (கிலோ) |
| A | 500 | 500 | 478 | 76~89 | 9.2 |
| மாதிரி எண் | TXGL-A |
| சிப் பிராண்ட் | லுமிலெட்ஸ்/பிரிட்ஜ்லக்ஸ் |
| டிரைவர் பிராண்ட் | பிலிப்ஸ்/மீன்வெல் |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | AC90~305V, 50~60hz/DC12V/24V |
| ஒளி செயல்திறன் | 160lm/W |
| வண்ண வெப்பநிலை | 3000-6500K |
| சக்தி காரணி | >0.95 |
| சிஆர்ஐ | >ரா80 |
| பொருள் | வார்ப்பு அலுமினிய உறை |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP66, IK09 |
| வேலை வெப்பநிலை | -25 °C முதல் +55 °C வரை |
| சான்றிதழ்கள் | சிஇ, ஆர்ஓஎச்எஸ் |
| ஆயுட்காலம் | >50000 மணிநேரம் |
| உத்தரவாதம்: | 5 ஆண்டுகள் |
முற்றத்தை ஒளியூட்டுவதன் நோக்கம், மக்களின் கலைநய உணர்வை வளப்படுத்துவதும், நகரத்தின் இரவு நேரக் காட்சியின் வசீகரத்தை அதிகரிப்பதும் ஆகும். எனவே, தோட்ட விளக்குக் கம்ப ஒளியூட்டல் திட்டமானது, முற்றத்தின் தன்மைகளுக்கு ஏற்ப பொருத்தமான ஒளியூட்டல் முறைகள் மூலம் அதன் முப்பரிமாணத் தன்மையைப் பிரதிபலிக்க வேண்டும்; விளக்குகளின் மூலம் முற்றத்தின் உருவவியல் பண்புகளை வெளிப்படுத்த வேண்டும்; மேலும், வெவ்வேறு முற்றக் கட்டமைப்புகளின் செயல்பாட்டுப் பொருள்களின் பண்புகளுக்கு ஏற்ப ஒளியூட்டல் கூறுகளையும் பொருத்தமான ஒளியூட்டல் முறைகளையும் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும். ஒளியூட்டலையும் வண்ணத்தையும் இணைக்கும் இந்த வெளிப்பாட்டு முறையானது, மக்களுக்கு ஒரு சுகமான உணர்வையும் கலைநயமிக்க ஈர்ப்பையும் அளிக்கிறது.
1. தோட்ட விளக்குக் கம்பத்தின் புவி இணைப்புக்குக் கண்டிப்பாகக் கவனம் செலுத்தப்பட வேண்டும். உலோகக் கம்பமும் விளக்கும் வெறும் கடத்திக்கு அருகில் இருக்கலாம், மேலும் அவை PEN கம்பியுடன் நம்பகத்தன்மையுடன் இணைக்கப்பட வேண்டும். புவி இணைப்பு கம்பியானது ஒற்றைத் தண்டுப் பாதையாக வழங்கப்பட வேண்டும். புவி இணைப்புச் சாதனத்தின் இரண்டு இடங்கள் பிரதானப் பாதையுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன.
2. மின்சாரம் இயக்கிச் சோதித்தல்: விளக்குகள் பொருத்தப்பட்டு, மின்காப்புச் சோதனையில் தேர்ச்சி பெற்ற பிறகு, மின்சாரம் இயக்கிச் சோதிக்க அனுமதிக்கப்படுகிறது. மின்சாரத்தை இயக்கிய பிறகு, தோட்ட விளக்குக் கம்பத்தில் உள்ள விளக்குகளின் கட்டுப்பாடு நெகிழ்வாகவும் துல்லியமாகவும் உள்ளதா என்பதையும், சுவிட்சும் அதன் கட்டுப்பாட்டு வரிசையும் பொருந்துகின்றனவா என்பதையும் கவனமாகச் சரிபார்த்து ஆய்வு செய்ய வேண்டும். ஏதேனும் சிக்கல் கண்டறியப்பட்டால், உடனடியாக மின்சாரத்தைத் துண்டித்து, அதற்கான காரணத்தைக் கண்டறிந்து சரிசெய்ய வேண்டும்.
1. தோட்ட விளக்குக் கம்பத்தில் பொருட்களைத் தொங்கவிடாதீர்கள், அது தோட்ட விளக்கின் ஆயுளை வெகுவாகக் குறைத்துவிடும்;
2. விளக்குக் குழாய் பழமையாகிறதா என்பதைச் சரிபார்த்து, அதை உரிய நேரத்தில் மாற்றுவது அவசியம். ஆய்வின் போது, விளக்குக் குழாயின் இரண்டு பகுதிகளும் சிவப்பாக மாறியிருப்பது, விளக்குக் குழாய் கருப்பாக மாறியிருப்பது அல்லது நிழல்கள் போன்றவை காணப்பட்டால், விளக்குக் குழாய் பழமையாகத் தொடங்கிவிட்டது என்பது நிரூபிக்கப்படுகிறது. விளக்குக் குழாயை மாற்றும் பணியானது, அடையாளக் குறியீட்டில் வழங்கப்பட்டுள்ள ஒளி மூல அளவுருக்களின்படி மேற்கொள்ளப்பட வேண்டும்;
3. அடிக்கடி மாற்ற வேண்டாம், இல்லையெனில் அது தோட்ட விளக்கின் ஆயுட்காலத்தை வெகுவாகக் குறைத்துவிடும்.
1. எங்களின் உயர்தர LED தோட்ட விளக்குகள், வெளிப்புற இடங்களைத் திறமையாகவும் நேர்த்தியாகவும் ஒளிரச் செய்யும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. வார்ப்பட அலுமினியத்தால் ஆன இதன் உறை, நீடித்து உழைக்கும் தன்மையையும் நீண்ட ஆயுளையும் உறுதிசெய்கிறது. இதனால், இந்த விளக்குகள் பல்வேறு வானிலை நிலைகளுக்கும் ஏற்றதாக அமைகின்றன. மேலும், இதன் உறுதியான கட்டமைப்பு சிறந்த வெப்பச் சிதறலை அளித்து, LED-களின் நீண்ட ஆயுளை உறுதிசெய்து, சீரான செயல்திறனைப் பராமரிக்கிறது.
2. எங்கள் விளக்குகள், எந்தவிதமான சிமிட்டலும் இன்றி வெளிப்புற நிலப்பரப்புகளை முன்னிலைப்படுத்தும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. அவை தோட்டங்கள், பாதைகள் மற்றும் வெளிப்புற வசிப்பிடங்களின் அழகை மேம்படுத்தும் நிலையான மற்றும் இதமான ஒளியை வழங்குகின்றன. எங்கள் தோட்ட விளக்குகளில் பயன்படுத்தப்படும் LED தொழில்நுட்பம், ஆற்றல் சேமிப்பையும் நீண்ட ஆயுளையும் வழங்குவதால், அடிக்கடி மாற்ற வேண்டிய தேவையைக் குறைத்து, பராமரிப்புச் செலவுகளையும் குறைக்கிறது.
3. எங்கள் தயாரிப்புகளின் நம்பகத்தன்மையில் நாங்கள் உறுதியாக உள்ளோம், அதனால்தான் எங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு மன அமைதியையும் தரத்திற்கான உறுதியையும் அளிக்கும் வகையில் தாராளமான 3 ஆண்டு உத்தரவாதத்தை வழங்குகிறோம். இந்த உத்தரவாதமானது, வெளிப்புறச் சூழல்களுக்கு நீண்ட காலம் நீடிக்கும் மற்றும் நம்பகமான ஒளி தீர்வுகளை வழங்குவதில் உள்ள எங்கள் அர்ப்பணிப்பைப் பிரதிபலிக்கிறது.
4. உங்கள் தோட்டத்தின் அழகை மேம்படுத்த விரும்பினாலும் சரி, அல்லது வெளிப்புற இடங்களின் பாதுகாப்பை அதிகரிக்க விரும்பினாலும் சரி, வார்ப்பு அலுமினிய உறை, சிமிட்டல் இல்லாத ஒளி மற்றும் 3 வருட உத்தரவாதத்துடன் கூடிய எங்களின் LED தோட்ட விளக்குகள் ஒரு சிறந்த தேர்வாகும்.