பதிவிறக்கு
வளங்கள்
TX LED 10 என்பது எங்கள் நிறுவனத்தால் வடிவமைக்கப்பட்ட சமீபத்திய அதிக லூமன் கொண்ட LED விளக்கு ஆகும், இது சாலையில் அதிக வெளிச்சத்தை அடைய லூமனை மேம்படுத்தும் திறன் கொண்டது. இந்த விளக்கு தற்போது 5050 சிப்களைப் பயன்படுத்துகிறது, இது 140lm/W மொத்த ஒளித் திறனை அடைய முடியும், மேலும் 3030 சிப்கள் 130lm/W அதிகபட்ச திறனை அடைய முடியும். வெப்பச் சிதறலைப் பொறுத்தவரை, முழு விளக்கின் அதிகபட்ச திறன் 220W ஆகும். உள்ளமைக்கப்பட்ட ரேடியேட்டர், இந்தத் தயாரிப்பு ஐரோப்பிய வகுப்பு I தரத்திற்கு இணங்குகிறது. தனித்தனி மின்வழங்கல் பகுதி மற்றும் ஒளி மூலப் பகுதி, பவர்-ஆஃப் சுவிட்ச், SPD மின்னல் தடுப்பான், மற்றும் கோணத்தை சரிசெய்யக்கூடிய யுனிவர்சல் ஜாயிண்ட், இணைப்பு பக்கிள் ஆகியவற்றின் உள் வடிவமைப்பு திறப்பதற்கும் மூடுவதற்கும் வசதியாக உள்ளது. மேலும், கருவி தேவையில்லாத பராமரிப்பு போன்ற LED விளக்குகளின் சமீபத்திய வடிவமைப்பையும் இது கொண்டுள்ளது.
விளக்கின் உறை, ADC12 உயர் அழுத்த அலுமினியக் கலவை வார்ப்பினால் ஆனது. இது துருப்பிடிக்காதது மற்றும் அதிர்வைத் தாங்கக்கூடியது. மேலும், இதன் மேற்பரப்பு உயர் வெப்பநிலை நிலைமின் தெளிப்பு மற்றும் மணல் தெளிப்பு மூலம் பதப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.
தற்போது தென் அமெரிக்காவில் 30,000 விளக்குத் தொகுப்புகள் உள்ளன, மேலும் வாடிக்கையாளர்கள் நம்பிக்கையுடன் தேர்வுசெய்யும் வகையில், ஒவ்வொரு விளக்கிற்கும் நாங்கள் 5 வருட உத்தரவாதத்தை வழங்குவோம்.
திட்டத்தின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப, நாம் ஒளி கட்டுப்பாட்டை நிறுவலாம், மேலும் பொருட்களின் இணையக் கட்டுப்பாட்டு அமைப்பை இணைக்க ஒரு ஒற்றை விளக்குக் கட்டுப்படுத்தியையும் நிறுவலாம்.
| ஆர்டர் குறியீடு | சக்தி(வாட்) | வண்ண வெப்பநிலை | விளக்கின் ஒளிப் பாயம் (lm) -4000k (T=85℃) | சிஆர்ஐ | உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் |
| TX-S | 80வாட் | 3000-6500k | ≥11000 | >80 | 100-305VAC |
| TX-M | 150வாட் | 3000-6500k | ≥16500 | >80 | 100-305VAC |
| TX-L | 240வாட் | 3000-6500k | ≥22000 | >80 | 100-305VAC |
| தயாரிப்பு பெயர் | TX-S/M/L |
| மேக்ஸ் பவர் | 80வாட்/150வாட்/300வாட் |
| வழங்கல் மின்னழுத்த வரம்பு | 100-305VAC |
| வெப்பநிலை வரம்பு | -25℃/+55℃ |
| ஒளி வழிகாட்டும் அமைப்பு | பிசி லென்ஸ் |
| ஒளி மூலம் | லக்ஸியான் 5050 |
| ஒளிச்செறிவு வகுப்பு | சமச்சீரானது: G2/சமச்சீரற்றது: G1 |
| ஒளிர்வு குறியீட்டு வகுப்பு | D6 |
| வண்ண வெப்பநிலை | 3000-6500k |
| வண்ண ரெண்டரிங் குறியீடு | >80ரா |
| அமைப்பு செயல்திறன் | 110-130lm/w |
| எல்இடி ஆயுட்காலம் | 25℃ வெப்பநிலையில் குறைந்தபட்சம் 50000 மணிநேரம் |
| ஆற்றல் திறன் | 90% |
| மின்னோட்ட சரிசெய்தல் வரம்பு | 1.33-2.66A |
| மின்னழுத்த சரிசெய்தல் வரம்புகள் | 32.4-39.6V |
| மின்னல் பாதுகாப்பு | 10KV |
| சேவை ஆயுள் | குறைந்தபட்சம் 50000 மணிநேரம் |
| வீட்டுவசதி பொருள் | வார்ப்பு அலுமினியம் |
| சீலிங் பொருள் | சிலிகான் ரப்பர் |
| மூடும் பொருள் | பதப்படுத்தப்பட்ட கண்ணாடி |
| வீட்டு நிறம் | வாடிக்கையாளரின் தேவைக்கேற்ப |
| காற்று எதிர்ப்பு | 0.11மீ2 |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | ஐபி66 |
| அதிர்ச்சி பாதுகாப்பு | ஐகே 09 |
| அரிப்பு எதிர்ப்பு | C5 |
| பொருத்தும் விட்டம் விருப்பம் | Φ60மிமீ |
| பரிந்துரைக்கப்பட்ட பொருத்தும் உயரம் | 5-12மீ |
| பரிமாணம் (நீளம்*அகலம்*உயரம்) | 610*270*140/765*320*140/866*372*168மிமீ |
| நிகர எடை | 4.5 கிலோ/7.2 கிலோ/9 கிலோ |