பதிவிறக்கு
வளங்கள்
TX LED 5 எங்கள் நிறுவனத்தின் மிகப்பெரிய ஒட்டுமொத்த விற்பனை அளவாகும். இதன் ஒட்டுமொத்த விற்பனை 300,000 அலகுகளுக்கும் அதிகமாகும், அவற்றில் 170,000 விளக்குகள் வெனிசுலாவில் நகர்ப்புற விளக்கு சீரமைப்புப் பணிகளில் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. சிக்கனமான மற்றும் சிறந்த வெப்பச் சிதறல் கட்டுப்பாடு ஆகியவை இந்த வடிவமைப்பின் மிகப்பெரிய சிறப்பம்சங்கள் ஆகும். கவனிக்க வேண்டிய ஒரு சிக்கல் என்னவென்றால், வெப்பத்தைச் சிதறடிக்க முடியாதபோது, LED ஒளி மூலத்தின் ஒளிச் சிதைவு மிக விரைவாகக் குறைந்துவிடும். இது பாரம்பரிய உயர் அழுத்த சோடியம் விளக்குடன் ஒப்பிடுகையில் குறிப்பிடத்தக்கது.
எல்இடி தெருவிளக்குகளின் ஒளி வண்ணத் துல்லியம், உயர் அழுத்த சோடியம் விளக்குகளை விட மிகவும் அதிகமாக உள்ளது. சோடியம் விளக்குகளின் துல்லியம் 20%க்கும் மேல் குறைக்கப்படுகிறது.
ஒளியின் சிதைவு குறைவாக, ஓராண்டில் 3%க்கும் குறைவாகவே உள்ளது. மேலும், 10 ஆண்டுகள் பயன்பாட்டிற்குப் பிறகும் அது சாலைத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்கிறது. அதேசமயம், உயர் அழுத்த சோடியம் விளக்குகளின் சிதைவு அதிகமாகும்; அவை சுமார் ஓராண்டில் 30%க்கும் மேல் குறைந்துவிட்டன. எனவே, ஆற்றல் வடிவமைப்பின் அடிப்படையில் LED தெருவிளக்குகளையும் குறைந்த அழுத்த சோடியம் விளக்குகளையும் ஒப்பிடலாம்.
அதிக ஒளித்திறன்: பாரம்பரிய உயர் அழுத்த சோடியம் விளக்குகளுடன் ஒப்பிடும்போது, ≥100LM அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட சிப்களைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் 75% க்கும் அதிகமான ஆற்றலைச் சேமிக்க முடியும்.
எல்இடி தெருவிளக்குகள் தானியங்கி கட்டுப்பாட்டு ஆற்றல் சேமிப்பு சாதனங்களைக் கொண்டுள்ளன. இவை, வெவ்வேறு காலகட்டங்களின் ஒளித் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் வகையில், மின்சாரப் பயன்பாட்டைக் குறைத்து, ஆற்றலை முடிந்தவரை அதிகபட்சமாகச் சேமிக்கும் திறன் கொண்டவை. இவற்றால் கணினி வழி ஒளி மங்கச் செய்தல், நேரப் பிரிவு கட்டுப்பாடு, ஒளி கட்டுப்பாடு, வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு, தானியங்கி ஆய்வு மற்றும் பிற பயனர்மயமாக்கப்பட்ட செயல்பாடுகளைச் செயல்படுத்த முடியும்.
குறைந்த பராமரிப்புச் செலவு: பாரம்பரிய தெருவிளக்குகளுடன் ஒப்பிடும்போது, LED தெருவிளக்குகளின் பராமரிப்புச் செலவு மிகவும் குறைவு. ஒப்பிட்டுப் பார்க்கையில், அனைத்து முதலீட்டுச் செலவுகளையும் 6 வருடங்களுக்கும் குறைவான காலத்தில் திரும்பப் பெற்றுவிடலாம்.
சாலை விளக்கு சாதனங்களின் உண்மையான வடிவமைப்பில், ஒவ்வொரு LED-யின் கதிர்வீச்சு திசையை அடிப்படையாக அமைக்கும்前提யில், ஒவ்வொரு LED-யையும் ஒரு கோள வடிவ இணைப்பு மூலம் சாதனத்தில் பொருத்தலாம். சாதனங்கள் வெவ்வேறு உயரங்கள் மற்றும் ஒளியூட்ட அகலங்களுக்குப் பயன்படுத்தப்படும்போது, கோள வடிவ இணைப்பைச் சரிசெய்வதன் மூலம் ஒவ்வொரு LED-யின் கதிர்வீச்சு திசையையும் திருப்திகரமான முடிவுகளை அடைய முடியும். ஒவ்வொரு LED-யின் திறன் மற்றும் கற்றை வெளியீட்டுக் கோணத்தைத் தீர்மானிக்கும்போது, E(lx)=I(cd)/D(m)² (ஒளிச்செறிவு மற்றும் ஒளியூட்டத் தூரத்தின் தலைகீழ் இருமடி விதி) படி, ஒவ்வொரு LED-யின் அடிப்படைத் தேர்வையும் தனித்தனியாகக் கணக்கிட வேண்டும். ஒவ்வொரு LED-யின் திறனையும், LED இயக்கிச் சுற்று ஒவ்வொரு LED-க்கும் வெளியிடும் வெவ்வேறு திறன் வெளியீட்டையும் சரிசெய்வதன் மூலம், வெளியீட்டுக் கோணத்தில் கற்றை கொண்டிருக்க வேண்டிய திறனையும், ஒவ்வொரு LED-யின் ஒளி வெளியீட்டையும் எதிர்பார்க்கப்படும் மதிப்பை அடைய முடியும். இந்தச் சரிசெய்தல் முறைகள் LED ஒளி மூலங்களைப் பயன்படுத்தும் சாலை விளக்குகளுக்கு மட்டுமே உரியவை. இந்தப் பண்புகளை முழுமையாகப் பயன்படுத்துவதன் மூலம், சாலை மேற்பரப்பின் ஒளிச்செறிவு மற்றும் ஒளிச்செறிவு சீரான தன்மையைப் பூர்த்தி செய்யும் அதே வேளையில், விளக்கு ஆற்றல் அடர்த்தியைக் குறைத்து, ஆற்றல் சேமிப்பு நோக்கத்தையும் அடைய முடியும்.
| சிறப்பம்சங்கள்: | நன்மைகள்: |
| 1. சிப்: பிலிப்ஸ் 3030/5050 சிப் மற்றும் க்ரீ சிப், 150-180LM/W வரை. 2. உறை: உயர் ஒளித்திறனை வழங்குவதற்காக, அதிக வலிமை மற்றும் அதிக ஒளிபுகும் தன்மை கொண்ட கடினப்படுத்தப்பட்ட கண்ணாடி. 3. விளக்கு உறை: மேம்படுத்தப்பட்ட, தடிமனாக்கப்பட்ட வார்ப்பு அலுமினிய உடல், பவர் கோட்டிங், துருப்பிடிக்காத மற்றும் அரிமான எதிர்ப்பு. 4. லென்ஸ்: பரந்த ஒளி வரம்புடன் கூடிய வட அமெரிக்க IESNA தரநிலையைப் பின்பற்றுகிறது. 5. டிரைவர்: புகழ்பெற்ற மீன்வெல் (Meanwell) டிரைவர் (PS: டிரைவர் இல்லாமல் DC12V/24V, டிரைவருடன் AC 90V-305V). | 1. உடனடி தொடக்கம், ஒளிராது. 2. திட நிலை, அதிர்ச்சி தாங்கும் 3. ரேடியோ அலை குறுக்கீடு இல்லை 4. பாதரசம் அல்லது பிற அபாயகரமான பொருட்கள் இல்லை, சுகாதார விதிமுறைகளின்படி (RoHs) பின்பற்றப்படுகிறது. 5. சிறந்த வெப்ப வெளியேற்றம் மற்றும் LED பல்பின் ஆயுளுக்கு உத்தரவாதம் அளிக்கிறது. 6. வலுவான பாதுகாப்புடன் கூடிய உயர் அடர்த்தி சீல் வாஷர், சிறந்த தூசி புகாத மற்றும் IP66 வானிலை எதிர்ப்புத் திறன் கொண்டது. 7. ஆற்றல் சேமிப்பு, குறைந்த மின் நுகர்வு மற்றும் நீண்ட ஆயுட்காலம் > 80,000 மணிநேரம் 8. 5 வருட உத்தரவாதம் |
| மாதிரி | L(மிமீ) | W(மிமீ) | H(மிமீ) | ⌀(மிமீ) | எடை (கிலோ) |
| A – 30W | 450 | 180 | 52 | 40~60 | 2 |
| பி – 60W | 550 | 210 | 55 | 40~60 | 3.5 |
| C – 120W | 680 | 278 | 80 | 40~60 | 7 |
| D – 200W | 780 | 278 | 80 | 40~60 | 8 |
| E – 300W | 975 | 380 | 94 | 40~60 | 13 |
| மாதிரி எண் | TXLED-05 (A/B/C/D/E) |
| சிப் பிராண்ட் | லுமிலெட்ஸ்/பிரிட்ஜ்லக்ஸ்/க்ரீ |
| ஒளி விநியோகம் | மட்டை வகை |
| டிரைவர் பிராண்ட் | பிலிப்ஸ்/மீன்வெல் |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | AC90-305V, 50-60HZ, DC12V/24V |
| ஒளி செயல்திறன் | 160lm/W |
| வண்ண வெப்பநிலை | 3000-6500K |
| சக்தி காரணி | >0.95 |
| சிஆர்ஐ | >ரா75 |
| பொருள் | வார்ப்பு அலுமினிய உறை, பதப்படுத்தப்பட்ட கண்ணாடி மூடி |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP66, IK08 |
| வேலை வெப்பநிலை | -30 °C முதல் +50 °C வரை |
| சான்றிதழ்கள் | சிஇ, ரோஎச்எஸ் |
| ஆயுட்காலம் | >80000 மணிநேரம் |
| உத்தரவாதம்: | 5 ஆண்டுகள் |