பதிவிறக்கு
வளங்கள்
1. நிறம்:
இது ஒரு அடிப்படை அளவுரு, மேலும் வெவ்வேறு துறைகளில் வெவ்வேறு வண்ணங்கள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. வண்ணத்தின் அடிப்படையில், இதை மூன்று வகைகளாகப் பிரிக்கலாம்: மோனோக்ரோம், கலர்ஃபுல் மற்றும் ஃபுல் கேபின். மோனோக்ரோம் என்பது மாற்ற முடியாத ஒற்றை நிறம். மின்சாரத்தைச் செருகினால் அது வேலை செய்யும். கலர்ஃபுல் என்றால், ஒரு தொடரில் உள்ள அனைத்து மாட்யூல்களும் ஒரே நிறத்தை மட்டுமே கொண்டிருக்க முடியும், மேலும் ஒரு மாட்யூலின் வெவ்வேறு வண்ணங்களைச் செயல்படுத்த முடியாது. சுருக்கமாக, அனைத்து மாட்யூல்களும் ஒன்றிணைக்கப்படும்போது மட்டுமே ஒரே நிறத்தை அடைய முடியும், மேலும் வெவ்வேறு நேரங்களில் ஏழு வெவ்வேறு வண்ணங்களைச் செயல்படுத்த முடியும். வண்ணங்களுக்கு இடையில் மாறலாம். ஃபுல் கேபினின் சிறப்பு என்னவென்றால், ஒவ்வொரு மாட்யூலையும் அதன் நிறத்திற்கு ஏற்ப கட்டுப்படுத்த முடியும், மேலும் மாட்யூலின் தரம் ஒரு குறிப்பிட்ட நிலையை அடையும்போது, படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களைக் காண்பிக்கும் விளைவைச் செயல்படுத்த முடியும். கலர்ஃபுல் மற்றும் ஃபுல் கேபின் விளைவுகளைச் செயல்படுத்த, கட்டுப்பாட்டு அமைப்பில் கூடுதல் அம்சங்களைச் சேர்க்க வேண்டும்.
2. மின்னழுத்தம்:
இது ஒரு மிக முக்கியமான அளவுரு. தற்போது, 12V குறைந்த மின்னழுத்தத் தொகுதிகள் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. மின்சாரத்தை இணைத்து அமைப்பைக் கட்டுப்படுத்தும்போது, அதை இயக்குவதற்கு முன் மின்னழுத்த மதிப்பின் சரியான தன்மையை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள், இல்லையெனில் LED தொகுதி சேதமடைந்துவிடும்.
3. செயல்படும் வெப்பநிலை:
அதாவது, எல்.ஈ.டி-யின் இயல்பான இயக்க வெப்பநிலை பொதுவாக -20°C முதல் +60°C வரை இருக்கும். தேவைப்படும் காந்தப்புலம் ஒப்பீட்டளவில் அதிகமாக இருந்தால், சிறப்பு சிகிச்சை தேவைப்படுகிறது.
4. ஒளி கோணம்:
வில்லை இல்லாத LED தொகுதியின் ஒளி உமிழும் கோணம் முக்கியமாக அந்த LED-யால் தீர்மானிக்கப்படுகிறது. LED-களின் வெவ்வேறு ஒளி உமிழும் கோணங்களும் வேறுபடுகின்றன. பொதுவாக, உற்பத்தியாளரால் வழங்கப்படும் LED-யின் ஒளி உமிழும் கோணமே LED தொகுதியின் கோணமாகும்.
5. பிரகாசம்:
இந்த அளவுரு தொழில்நுட்பத்தில் மிக முக்கியமான அளவுருக்களில் ஒன்றாகும். LED-களில் பிரகாசம் என்பது ஒரு சிக்கலான விஷயமாகும். LED மாட்யூல்களில் நாம் பொதுவாகக் குறிப்பிடும் பிரகாசம் என்பது ஒளிச்செறிவு (luminous intensity) மற்றும் மூலப் பிரகாசம் (source brightness) ஆகும். குறைந்த சக்தியில் (low power), நாம் பொதுவாக ஒளிச்செறிவு (MCD) என்றும், அதிக சக்தியில் (high power), மூலப் பிரகாசம் (LM) என்றும் குறிப்பிடுகிறோம். நாம் பேசும் மாட்யூலின் மூலப் பிரகாசம் என்பது ஒவ்வொரு LED-யின் மூலப் பிரகாசத்தையும் கூட்டுவதாகும். இது மிகவும் துல்லியமானது இல்லை என்றாலும், அடிப்படையில் இது LED மாட்யூலின் பிரகாசத்தைப் பிரதிபலிக்க முடியும்.
6. நீர்ப்புகாத் தரம்:
நீங்கள் LED மாட்யூல்களை வெளிப்புறங்களில் பயன்படுத்த விரும்பினால், இந்த அளவுரு மிகவும் முக்கியமானது. LED மாட்யூல்கள் வெளிப்புறங்களில் நீண்ட காலம் செயல்படும் என்பதை உறுதிசெய்ய இது ஒரு முக்கியக் குறியீடாகும். சாதாரண சூழ்நிலைகளில், {zj0}-இன் நீர்ப்புகாத் தன்மை அனைத்து வானிலை நிலைகளிலும் IP65-ஐ அடைய வேண்டும்.
7. பரிமாணங்கள்:
இது ஒப்பீட்டளவில் எளிமையானது, இது பொதுவாக நீளம்\அகலம்\மேம்பட்ட அளவு என்று அழைக்கப்படுகிறது.
8. ஒரு இணைப்பின் நீளம்:
பெரிய அளவிலான திட்டங்களைச் செய்யும்போது இந்த அளவுருவை நாங்கள் அதிகம் பயன்படுத்துகிறோம். இதன் பொருள், கிரிஸ்டல் லைட்டிங் என்பது எல்இடி மாட்யூல்களின் ஒரு தொடரில் இணைக்கப்பட்டுள்ள எல்இடி மாட்யூல்களின் எண்ணிக்கையாகும். இது எல்இடி மாட்யூலின் இணைப்புக் கம்பியின் அளவைச் சார்ந்தது. மேலும், இது உண்மையான சூழ்நிலையையும் சார்ந்துள்ளது.
9. சக்தி:
LED பயன்முறையின் திறன் = ஒரு LED-யின் திறன் ⅹ LED-களின் எண்ணிக்கை ⅹ 1.1.
| சிறப்பம்சங்கள்: | நன்மைகள்: |
| 1. கூறுநிலை வடிவமைப்பு: ஒரு கூறுக்கு 30W-60W, அதிக ஒளித் திறனுடன். 2. சிப்: பிலிப்ஸ் 3030/5050 சிப் மற்றும் க்ரீ சிப், 150-180LM/W வரை. 3. விளக்கு உறை: மேம்படுத்தப்பட்ட, தடிமனாக்கப்பட்ட வார்ப்பு அலுமினிய உடல், பவர் கோட்டிங், துருப்பிடிக்காத மற்றும் அரிமான எதிர்ப்பு. 4. லென்ஸ்: பரந்த ஒளி வரம்புடன் கூடிய வட அமெரிக்க IESNA தரநிலையைப் பின்பற்றுகிறது. 5. டிரைவர்: புகழ்பெற்ற மீன்வெல் (Meanwell) டிரைவர் (PS: டிரைவர் இல்லாமல் DC12V/24V, டிரைவருடன் AC 90V-305V) | 1. மாடுலர் வடிவமைப்பு: கண்ணாடி இல்லாதது, அதிக லூமன், தூசி மற்றும் IP67 வானிலை எதிர்ப்புத் திறன், எளிதான பராமரிப்பு. 2. உடனடியாகத் தொடங்கும், ஒளிராது. 3. திட நிலை, அதிர்ச்சி தாங்கும் தன்மை. 4. ரேடியோ அலை குறுக்கீடு இல்லை. 5. பாதரசம் அல்லது பிற அபாயகரமான பொருட்கள் இல்லை, சுகாதார விதிமுறைகளின்படி (RoHs) பின்பற்றப்படுகிறது. 6. சிறந்த வெப்ப வெளியேற்றம் மற்றும் LED பல்பின் ஆயுளுக்கு உத்தரவாதம் அளிக்கிறது. 7. விளக்கு முழுவதும் துருப்பிடிக்காத திருகுகளைப் பயன்படுத்துங்கள், அரிப்பு மற்றும் தூசி பற்றிய கவலை இல்லை. 8. ஆற்றல் சேமிப்பு, குறைந்த மின் நுகர்வு மற்றும் நீண்ட ஆயுட்காலம் > 80,000 மணிநேரம். 9. 5 வருட உத்தரவாதம். |
| மாதிரி | L(மிமீ) | W(மிமீ) | H(மிமீ) | ⌀(மிமீ) | எடை (கிலோ) |
| A | 570 | 355 | 155 | 40~60 | 9.7 |
| B | 645 | 355 | 155 | 40~60 | 10.7 |
| C | 720 | 355 | 155 | 40~60 | 11.7 |
| D | 795 | 355 | 155 | 40~60 | 12.7 |
| E | 870 | 355 | 155 | 40~60 | 13.7 |
| F | 945 | 355 | 155 | 40~60 | 14.7 |
| G | 1020 | 355 | 155 | 40~60 | 15.7 |
| H | 1095 | 355 | 155 | 40~60 | 16.7 |
| I | 1170 | 355 | 155 | 40~60 | 17.7 |
| மாதிரி எண் | TXLED-06 (A/B/C/D/E/F/G/H/I) |
| சிப் பிராண்ட் | லுமிலெட்ஸ்/பிரிட்ஜ்லக்ஸ் |
| ஒளி விநியோகம் | மட்டை வகை |
| டிரைவர் பிராண்ட் | பிலிப்ஸ்/மீன்வெல் |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | AC90-305V, 50-60HZ, DC12V/24V |
| ஒளி செயல்திறன் | 160lm/W |
| வண்ண வெப்பநிலை | 3000-6500K |
| சக்தி காரணி | >0.95 |
| சிஆர்ஐ | >ரா75 |
| பொருள் | வார்ப்பு அலுமினிய உறை |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP65, IK10 |
| வேலை வெப்பநிலை | -30 °C முதல் +60 °C வரை |
| சான்றிதழ்கள் | சிஇ, ரோஎச்எஸ் |
| ஆயுட்காலம் | >80000 மணிநேரம் |
| உத்தரவாதம் | 5 ஆண்டுகள் |