பதிவிறக்கு
வளங்கள்
ஒற்றைக் குழு 30வாட்-50வாட் தனிப்பயனாக்கக்கூடிய LED மாட்யூல் தெருவிளக்கு மூடிப் பொருளின் விளக்கம்:
● இந்த விளக்கு அமைப்பு, அனைத்து வகையான சாலை விளக்குகளுக்கும் ஏற்ற, கம்பீரமான மற்றும் அழகான தோற்றத்தையும், உலர்ந்த வாய் மற்றும் நிலா வடிவங்களையும் கொண்ட மாடுலர் கட்டமைப்பு வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது.
● இந்தத் தொகுதியின் கதிர்வீச்சு அமைப்பு, உயர்தரமான விமான அலுமினிய சுயவிவரம், ஒற்றைத் துண்டு கட்டமைப்பு மற்றும் பெரிய கதிர்வீச்சுப் பரப்பைக் கொண்டுள்ளது.
● இந்த விளக்கின் லென்ஸ், உயர்தரமான PC பொருளால் ஆனது. இது அதிக ஒளிப் பரவல், அதிக ஒளி ஊடுருவல், கண் கூசாத தன்மை, ஒளி நிழல் இல்லாத தன்மை, புற ஊதா கதிர்களைத் தாங்கும் தன்மை, எரிபொருள் எதிர்ப்புத் திறன், நீண்ட ஆயுட்காலம் போன்ற நன்மைகளைக் கொண்டுள்ளது.
● இந்த மாட்யூல் லென்ஸ், கண்ணை கூசச் செய்யும் ஒளி மற்றும் ஒளி கசிவு இல்லாத, நுட்பமான ஒளித்தடுப்பு வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. மேலும், இது மழை மற்றும் பனிக்காலங்களில் வலுவான ஒளி ஊடுருவலைக் கொண்டுள்ளது.
● விளக்கு அமைப்பில் வெளிப்படையாகத் தெரியும் இணைப்பான்கள் மற்றும் திருகுகள், துருப்பிடிக்காத 304 வகை துருப்பிடிக்காத எஃகினால் ஆனவை. இவை அரிப்பைத் தடுக்கும் தன்மை கொண்டவை, எளிதில் துருப்பிடிக்காது மற்றும் நீடித்து உழைக்கக்கூடியவை.
● தெருவிளக்கின் மின் பெட்டியானது, தடிமனாக்கப்பட்ட உயர்தர வார்ப்பு அலுமினியத்தால் ஆனது. அதன் மேற்பரப்பில் நிலைமின் முறையில் பிளாஸ்டிக் பூசப்பட்டுள்ளது, இது அரிப்பை எதிர்க்கும் மற்றும் நிறம் மங்காது.
● வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப ஷெல்லின் நிறத்தை மாற்றியமைக்கலாம்.
● விளக்குச் சாக்கெட் மற்றும் சாலை விளக்குக் கம்பத் தாங்கிக் கைக்குழாயின் விட்டம்: φ 60மிமீ.
எல்இடி மணிகளின் உள்ளமைவு விளக்கம்:
● இந்த அலுமினிய அடித்தளமானது, சிப் வகை 3030 LED விளக்கு மணிகள், ஒளியளவு கொண்ட விளக்கு மணிகள் மற்றும் பிற விவரக்குறிப்புகளைக் கொண்டிருப்பதால், வலுவான ஒளி ஊடுருவல் மற்றும் அதிக ஒளித் திறனைக் கொண்டுள்ளது.
● விளக்கு மணி சிப்பில் பிலிப்ஸ், ஓஸ்ராம், புருய், தைவான் ஜிங்யுவான் மற்றும் பிற முன்னணி உயர் ஒளித்திறன் கொண்ட LED சிப்புகளைப் பொருத்தலாம்.
● விளக்கு மணிகளின் ஒளித்திறன்: 110-130lm / W, வண்ணத் தோற்றக் குறியீடு: ≥ 80RA.
● ஒளி மூலத்தின் வண்ண வெப்பநிலை: 3000k-6500k, வெதுவெதுப்பான வெள்ளை ஒளி \ நேர்மறை வெள்ளை ஒளி \ குளிர்ச்சியான வெள்ளை ஒளி.
● தெருவிளக்குத் தலை ஒற்றை-முறை குழு விளக்கு மணிச் சரம் மற்றும் விருப்பத்தேர்வு: 30, 40, 50, 55, 56 துண்டுகள்.
பவர் டிரைவ் கட்டமைப்பு:
● இந்த மின்வழங்கி, உயர்தரமான, நீர்ப்புகா, தற்காலிக மின்னோட்ட இயக்கி மின்வழங்கியைப் பயன்படுத்துகிறது. இது நிலையான இயக்கச் செயல்திறனையும் வலுவான மின்னல் எதிர்ப்புத் திறனையும் கொண்டுள்ளது.
● திறன் காரணி: ≥ 0.95.
● உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம்: AC220V 50Hz, AC \ DC 12V, 24V.
| சிறப்பம்சங்கள்: | நன்மைகள்: |
| 1. மாடுலர் வடிவமைப்பு: சர்வதேச மாடுலர் அளவான, ஒரு மாடுலுக்கு 30W-60W என்பதற்கு இணங்க, அதிக ஒளித் திறனுடன் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. 2. சிப்: பிலிப்ஸ் 3030/5050 சிப் மற்றும் க்ரீ சிப், 150-180LM/W வரை. 3. விளக்கு உறை: மேம்படுத்தப்பட்ட, தடிமனாக்கப்பட்ட வார்ப்பு அலுமினிய உடல், பவர் கோட்டிங், துருப்பிடிக்காத மற்றும் அரிமான எதிர்ப்பு. 4. லென்ஸ்: பரந்த ஒளி வரம்புடன் கூடிய வட அமெரிக்க IESNA தரநிலையைப் பின்பற்றுகிறது. 5. டிரைவர்: புகழ்பெற்ற மீன்வெல் (Meanwell) டிரைவர் (PS: டிரைவர் இல்லாமல் DC12V/24V, டிரைவருடன் AC 90V-305V). | 1. மாடுலர் வடிவமைப்பு: கண்ணாடி இல்லாதது, அதிக லூமன், தூசி மற்றும் IP67 வானிலை எதிர்ப்புத் திறன், எளிதான பராமரிப்பு. 2. உடனடியாகத் தொடங்கும், ஒளிராது. 3. திட நிலை, அதிர்ச்சி தாங்கும் தன்மை. 4. ரேடியோ அலை குறுக்கீடு இல்லை. 5. பாதரசம் அல்லது பிற அபாயகரமான பொருட்கள் இல்லை, சுகாதார விதிமுறைகளின்படி (RoHs) பின்பற்றப்படுகிறது. 6. சிறந்த வெப்ப வெளியேற்றம் மற்றும் LED பல்பின் ஆயுளுக்கு உத்தரவாதம் அளிக்கிறது. 7. விளக்கு முழுவதும் துருப்பிடிக்காத திருகுகளைப் பயன்படுத்துங்கள், அரிப்பு மற்றும் தூசி பற்றிய கவலை இல்லை. 8. ஆற்றல் சேமிப்பு, குறைந்த மின் நுகர்வு மற்றும் நீண்ட ஆயுட்காலம் > 80,000 மணிநேரம். 9. 5 வருட உத்தரவாதம். |
| மாதிரி | L(மிமீ) | W(மிமீ) | H(மிமீ) | ⌀(மிமீ) | எடை (கிலோ) |
| A | 420 | 355 | 80 | 40~60 | 6 |
| B | 500 | 355 | 80 | 40~60 | 7 |
| C | 580 | 355 | 80 | 40~60 | 8 |
| D | 660 | 355 | 80 | 40~60 | 9 |
| E | 740 | 355 | 80 | 40~60 | 10 |
| F | 820 | 355 | 80 | 40~60 | 11 |
| G | 900 | 355 | 80 | 40~60 | 12 |
| H | 980 | 355 | 80 | 40~60 | 13 |
| I | 1060 | 355 | 80 | 40~60 | 14 |
| J | 1140 | 355 | 80 | 40~60 | 15 |
| மாதிரி எண் | TXLED-08 (A/B/C/D/E) |
| சிப் பிராண்ட் | லுமிலெட்ஸ்/பிரிட்ஜ்லக்ஸ் |
| ஒளி விநியோகம் | மட்டை வகை |
| டிரைவர் பிராண்ட் | பிலிப்ஸ்/மீன்வெல் |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | AC90-305V, 50-60HZ, DC12V/24V |
| ஒளி செயல்திறன் | 160lm/W |
| வண்ண வெப்பநிலை | 3000-6500K |
| சக்தி காரணி | >0.95 |
| சிஆர்ஐ | >ரா75 |
| பொருள் | வார்ப்பு அலுமினிய உறை |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP67, IK10 |
| வேலை வெப்பநிலை | -30 °C முதல் +60 °C வரை |
| சான்றிதழ்கள் | சிஇ, ரோஎச்எஸ் |
| ஆயுட்காலம் | >80000 மணிநேரம் |
| உத்தரவாதம் | 5 ஆண்டுகள் |